| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม 1200ml Cooler Eutectic Cold Plates สำหรับทำความเย็นผลไม้และอาหาร |
|---|---|
| ขนาด | 30.8*18.5*4.5ซม.,1200มล |
| พิมพ์ | ความร้อน |
| การใช้งาน | อาหาร,ผลไม้ |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ขนส่งกล่องน้ำแข็งพลาสติกทรงกลมขนาด 100 มล. ที่ใส่เจลเย็นเบียร์แพ็คสำหรับชนิดต่างๆ |
|---|---|
| ขนาด | 8.8*2ซม.100มล |
| พิมพ์ | ความร้อน |
| การใช้งาน | อาหาร |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| ขนาด | 25*20*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า |
| ขนาด | 16.5*10.2*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 350ก |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเปลือกแข็ง HDPE เกรดอาหาร ปลอดสาร BPA |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็นปลอดสารพิษ |
| สี | สีขาว |
| ขนาด | 26*26*2.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1300g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| วัสดุภายใน | PU โฟมหรือแผง VPU |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | เปลือกพลาสติกใสสีขาว |
| ขนาดภายนอก | 87.8*65.7*79.6 ซม |
| ขนาดภายใน | 75*53.5*65ซม |
| ปริมาณภายใน | 260 ลิตร |
| วัสดุภายใน | โฟม PU หรือแผง VPU |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | เปลือกพลาสติกใสสีขาว |
| ขนาดภายนอก | 122*69*80ซม |
| ขนาดภายใน | 109*56*66ซม |
| ปริมาณภายใน | 402 ล |
| ชื่อสินค้า | วัสดุเปลี่ยนเฟส PCM แผ่นเย็นยูเทคติกแบบนำกลับมาใช้ใหม่ได้พร้อมการใช้งานที่หลากหลาย |
|---|---|
| ขนาด | 24.5*24.5*2.5cm หรือตามความต้องการ |
| ความจุ | 1200มล |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE |
| วัสดุภายใน | SAP/CMC/PCM |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ขนส่ง กล่องน้ำแข็งพลาสติกกลม 100 มล. ที่ใส่เบียร์เย็น เจลแพ็คสำหรับถุงชนิดต่างๆ |
|---|---|
| ขนาด | 8.8 * 2 ซม. 100 มล |
| พิมพ์ | ร้อน |
| การใช้ | อาหาร |
| วัสดุด้านนอก | HDPE |
| วัสดุภายใน | PU โฟมหรือแผง VPU |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | เปลือกพลาสติกใสสีขาว |
| ขนาดภายนอก | 87.8*65.7*79.6 ซม. |
| ขนาดภายใน | 75*53.5*65 ซม. |
| ปริมาณภายใน | 260 ลิตร |