| ขนาด | 36*21*1.8ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1100g |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| ของเหลวภายใน | เอสเอพี |
| สี | สีฟ้า, สีขาว |
| ขนาด | 229*168*64 มม. |
|---|---|
| ความจุ | 1200มล |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร - พลาสติกเปลือกแข็ง |
| ภายในของเหลว | ผงทำความเย็น - ซุปเปอร์ซับพลายท์โพลีเมอร์ |
| ประเภท | เก็บขวดนมกระป๋องให้เย็น |
| ขนาด | 12*5.8*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 100 กรัม |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีฟ้า , ปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 19*15*2.5ซม. |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร - เปลือกแข็ง - ปราศจาก BPA |
| ภายในของเหลว | ผงทำความเย็นปลอดสารพิษ |
| ประเภท | เก็บความเย็นและความสดใหม่ |
| ประเภทบรรจุ | 111 ชิ้นในกล่องหนึ่ง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Medicool Insulin Protector Compact Case 2 Freezer Cooling Pack 10 Hours Cool สำหรับผู้ป่วยโรคเบาหวาน |
|---|---|
| ขนาด | 17.5*7*4ซม.,19*8*4.5ซม.,20*9*5ซม. |
| ปริมาณ | 300ก,320ก,350ก |
| การใช้งาน | อินซูลิน วัคซีน ยาเย็น |
| วัสดุ | HDPE+SAP/CMC/PCM |
| ขนาด | 19*12*2cm |
|---|---|
| ความจุ | 270มล |
| วัสดุภายนอก | เปลือกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ภายในของเหลว | เจลทำความเย็น (SAP) |
| ประเภท | ความร้อน |
| ขนาด | 52.5*32.8*3.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 3500g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 43.6*20*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1200g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 16.5*10*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | ของเหลวระบายความร้อนเจล |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินกำหนดเอง |
| ขนาด | 24.5*19*2ซม. |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร - เปลือกแข็ง - ปราศจาก BPA |
| ภายในของเหลว | เจลทำความเย็น |
| ประเภท | ความร้อน |
| ประเภทบรรจุ | กล่อง |