| ขนาด | 35x22x3cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1800g |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | กำหนดเอง |
| ขนาด | 13.5 * 13.5 * 2 ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 200 กรัม / ชิ้น |
| วัสดุด้านนอก | สภาพแวดล้อมวัสดุ HDPE |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | น้ำเงินแดงและอื่น ๆ |
| ขนาด | 22 * 11 * 1.8cm; 21.8 * 15 * 3cm; 23 * 19 * 4 ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 300g; 600g; 1200G |
| วัสดุด้านนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | คูลลิ่งเจล |
| สี | โปร่งใสสีขาวกับของเหลวสีฟ้าสามารถกำหนดเองได้ |
| ขนาด | 13.5 * 13.5 * 2 ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 200 กรัม / ชิ้น |
| วัสดุด้านนอก | สภาพแวดล้อมวัสดุ HDPE |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | น้ำเงินแดงและอื่น ๆ |
| ขนาด | 17.5*4*7ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 400g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็น SAP |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 21.3*14.5*4.3ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 500g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 21 * 10 * 5.2cm |
|---|---|
| วัสดุด้านนอก | เกรดอาหาร HDPE |
| วัสดุภายใน | ผง |
| สี | โปร่งใสสีขาวกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถกำหนดเองได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่ง |
| ชื่อสินค้า | ปั๊มน้ําแข็งประสิทธิภาพสูงที่สามารถนําไปใช้ได้อีกครั้ง ปั๊มน้ําแข็งที่น่ารักที่ไม่มี Bpa ใบเหลืองสีแ |
|---|---|
| ขนาด | 10*2ซม |
| Oem | ใช่ |
| รหัส Hs | 3824999999 |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| ขนาด | 18.3*11.2*1.6ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีเทา สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อสินค้า | เจลน้ำแข็งพลาสติก HDPE คุณภาพสูง 600 กรัม สำหรับทำความเย็นอาหารและเครื่องดื่ม |
|---|---|
| ขนาด | 21.8*15*3ซม. |
| น้ําหนัก | 600g |
| วัสดุ | พลาสติก HDPE พร้อมเจลทำความเย็น |
| สี | ยอมรับแบบกำหนดเอง |