| ขนาด | 16.5*9*3.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 400g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แพ็คน้ำแข็งเจลเปลือกพลาสติกแข็งสำหรับแฟน ๆ |
|---|---|
| ขนาด | 16.5*8.8*3.5ซม |
| น้ำหนัก | 400g |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | BPA Free Hard Shell HDPE Plastic 200Ml Cool Bag Ice Packs Cooler Ice Bricks |
|---|---|
| ขนาด | 15 * 10 * 2 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 200มล |
| รหัส HS | 3824999999 |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| ชื่อสินค้า | OEM กล่องเจลเก็บความเย็นพลาสติกแข็งปลอดสาร BPA ขนาด 220 มล. สีฟ้า สำหรับเก็บความเย็นของเด็ก |
|---|---|
| ขนาด | 15*9*2cm,220ml |
| Oem | ใช่ |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE ปลอดสาร BPA |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น SAP |
| วัสดุภายใน | โฟมโพลียูรีเทน |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | พลาสติกพีพี |
| ขนาดภายนอก | 34*24.5*27.5ซม |
| ความจุ | 10 ลิตร |
| ความหนาของพียู | 50 มม |
| ขนาด | 17.5 * 9 * 3.5 |
|---|---|
| น้ำหนัก | 500 มล |
| วัสดุด้านนอก | อาหารเกรดพลาสติกแข็ง HDPE |
| ของเหลวภายใน | ระบายความร้อน SAP เจล |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่ง |
| ขนาด | 18.3*11.2*1.6ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีเทา สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แพ็คน้ำแข็งเจลเปลือกพลาสติกแข็งสำหรับแฟน ๆ |
|---|---|
| ขนาด | 16.5*8.8*3.5ซม |
| น้ำหนัก | 400g |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| ชื่อสินค้า | ที่เก็บอาหารปลอดสาร BPA แพ็คน้ำแข็งที่ใช้งานได้ยาวนาน Cool Bag Ice Bricks SAP Inner Material |
|---|---|
| ขนาด | 16*16*1.4ซม |
| ความจุ | 350มล |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | SAP หรือ CMC |
| ขนาด | 35.5 * 15.5 * 2.7cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1000 กรัม |
| วัสดุด้านนอก | อาหารเกรดพลาสติกแข็ง HDPE |
| ของเหลวภายใน | ระบายความร้อนหล่อเย็น |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่ง |