| ขนาด | 17.2 * 11.5 * 1cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 100 กรัม |
| วัสดุด้านนอก | เกรดอาหาร HDPE |
| วัสดุภายใน | คูลลิ่งเจล |
| สี | สามารถกำหนดเองได้ |
| ขนาด | 15*10*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 15 * 10 * 2 ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 200g |
| วัสดุด้านนอก | เกรดอาหาร HDPE |
| วัสดุภายใน | คูลลิ่งเจล |
| สี | สามารถ customizd |
| ขนาด | 54.4*34.4*1.8ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 2900g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 54.4*34.4*1.8ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 2900g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 15*10*2ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ปรับแต่ง Food Approve เครื่องทำน้ำเย็นพลาสติก HDPE สำหรับเครื่องดื่มเย็น ๆ |
|---|---|
| ขนาด | 18.5*11.7*3.3ซม. |
| ความจุ | 600มล. |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | กระเป๋าเก็บความเย็นมัมมี่เด็กเก็บความเย็นแบบพกพาสำหรับ 4 ขวด |
|---|---|
| มิติภายนอก | 15*15*14ซม. |
| มิติข้อมูลภายใน | 14*14*12ซม. |
| น้ำหนัก | 400g |
| ข้างใน | อิฐน้ำแข็ง 380 มล. |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องดื่มแบบพกพาคูลลิ่งฉนวนคูลเลอร์กระเป๋าเก็บน้ำนมแม่ 6 ขวด |
|---|---|
| มิติภายนอก | 22*15*15ซม. |
| มิติข้อมูลภายใน | 14*14*12ซม. |
| น้ำหนัก | 100 กรัม |
| ข้างใน | อิฐน้ำแข็ง 600 มล. |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Medicool Insulin Protector Compact Case 2 Freezer Cooling Pack 10 Hours Cool สำหรับผู้ป่วยโรคเบาหวาน |
|---|---|
| ขนาด | 17.5*7*4ซม.,19*8*4.5ซม.,20*9*5ซม. |
| ปริมาณ | 300ก,320ก,350ก |
| การใช้งาน | อินซูลิน วัคซีน ยาเย็น |
| วัสดุ | HDPE+SAP/CMC/PCM |