| ขนาด | 25x20x3cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | กำหนดเอง |
| ขนาด | 10*5.8*2ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 100 กรัม |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | สีฟ้า สีแดง สีชมพู สีม่วง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | อิฐน้ำแข็งคูลเลอร์พลาสติกแข็ง 25*15*3.5 ซม. 1000 มล. สำหรับกล่องคูลเลอร์ |
|---|---|
| ขนาด | 25 * 15 * 3.5 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 1000ML |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | วัสดุเปลี่ยนเฟส PCM |
| ขนาด | 18.3*11.2*1.6ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีเทา สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | เส้นผ่าศูนย์กลาง: 2.5 ซม. ความยาว: 20 ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 80 กรัม / ชิ้น |
| วัสดุด้านนอก | สภาพแวดล้อมวัสดุ HDPE |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | น้ำเงินแดงและอื่น ๆ |
| ขนาด | 35x22x3cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1800g |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | กำหนดเอง |
| ขนาด | 32.5x22.5x2cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | กำหนดเอง |
| ขนาด | 16.5*10*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | เอทิลีนความหนาแน่นสูง |
| ของเหลวภายใน | โพลิเมอร์ดูดซับพิเศษ |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | บล็อกน้ำแข็งที่มีสีสันเป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อมแบบกำหนดเองสำหรับกล่องเย็น 100 มล. Apple Shape |
|---|---|
| ขนาด | 10*2ซม.,100มล. |
| OEM | ใช่ |
| HS Code | 3824999999 |
| วัสดุภายนอก | HDPE |
| ขนาด | 8.2*2ซม.,7.5*2.5ซม.,6.4*1.5ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 90g,90g,50g |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | สีแดง |