| ชื่อสินค้า | ฉันพยายามเชื่อมต่อขวดเปล่าสองขวดด้วย |
|---|---|
| ขนาด | 23.5 * 6 * 3 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 330มล |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE |
| วัสดุภายใน | SAP/CMC/PCM |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แพ็คน้ำแข็งที่เติมน้ำตู้แช่แข็งคูลเลอร์อิฐน้ำแข็งคูลลิ่งแพ็คสำหรับถุงเก็บความเย็น |
|---|---|
| ขนาด | 18*10.5*3 ซม. หรือปรับแต่งได้ |
| OEM | ใช่ |
| ความจุ | 450ml |
| วัสดุด้านนอก | HDPE |
| ขนาด | 18x18 |
|---|---|
| น้ำหนัก | 350g |
| วัสดุภายนอก | ไนลอน PE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | PCM |
| สี | ฟ้าอ่อน น้ำเงิน น้ำเงินเข้ม ปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 51.5*20.5*3ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 2600g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อสินค้า | ถุงเก็บความเย็น Lunch Ice Pack, เจลแพ็คแช่แข็งสำหรับกระเป๋าเก็บความเย็น, กล่องข้าวกลางวัน |
|---|---|
| ขนาด | 125x125x12 มม. หรือปรับแต่งเอง |
| ความจุ | 160มล |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE |
| วัสดุภายใน | SAP/CMC/PCM |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แพ็คตู้แช่เย็นแบบใช้ซ้ำได้ยาวนานสำหรับเก็บความเย็น ถุงอาหารกลางวัน กระเป๋าเก็บความเย็น |
|---|---|
| ขนาด | 22.5*13.5cm หรือกำหนดเอง |
| OEM | ใช่ |
| ความจุ | 500มล. |
| วัสดุภายนอก | HDPE |
| ขนาด | 19*12.5*1ซม |
|---|---|
| ความจุ | 210มล |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ภายในของเหลว | น้ำ SAP + น้ำบริสุทธิ์ |
| ประเภท | ความร้อน |
| ขนาด | 245*145*15มม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 390g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| การใช้งาน | เก็บอาหารและเครื่องดื่มให้เย็น |
|---|---|
| ความจุ | 1 ลิตร |
| น้ําหนัก | 1 ปอนด์ |
| อุณหภูมิ | 0°ซ, -5°C, -10°C, -15°C, -20°C, -25°C |
| สี | สีขาว |
| ขนาด | 15*10*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |