| ขนาด | 20*12*3.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 600มล |
| วัสดุภายนอก | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง ได้รับการรับรองจาก SGS |
| ภายในของเหลว | เจลทำความเย็น, MSDS |
| จุดเยือกแข็ง | 0 องศา |
| ขนาด | 21*12*4.5 ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 505มล. |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ภายในของเหลว | เจลทำความเย็น |
| ประเภท | ความร้อน |
| ขนาด | 21 * 10 * 3.5cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | Too many requests |
| วัสดุภายนอก | เกรดอาหาร HDPE |
| วัสดุภายใน | ของเหลวระบายความร้อนเจล |
| สี | โปร่งใสสีขาวกับของเหลวสีน้ำเงินกำหนดเอง |
| ขนาด | 20 * 12 * 3.5cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 600 กรัม |
| วัสดุภายนอก | เกรดอาหาร HDPE |
| วัสดุภายใน | ของเหลวระบายความร้อนเจล |
| สี | โปร่งใสสีขาวกับของเหลวสีน้ำเงินกำหนดเอง |
| ขนาด | 14.5*11.5*4.8ซม. |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 21*10*5.2ซม. |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | ผง |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 21*10*5.2ซม |
|---|---|
| ความจุ | 110g |
| วัสดุภายนอก | เปลือกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ภายในของเหลว | ผง |
| ประเภท | ความร้อน |
| ขนาด | 14.5*11.5*4.8ซม. |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 17.8*12.2*1.2ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | ของเหลวระบายความร้อนเจล |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินกำหนดเอง |
| ขนาด | 21*10*3.5ซม. 20*12*3.5 |
|---|---|
| น้ําหนัก | 450กรัม 600กรัม |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร ปราศจาก BPA |
| ของเหลวภายใน | พอลิเมอร์ดูดซับน้ำสูง SAP |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |