| ขนาด | 16.5 * 7.4 * 2 ซม. 19 * 8 * 2 ซม. 17.5 * 9 * 3.5 ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 200g; 350g; 500g |
| วัสดุด้านนอก | เกรดอาหาร HDPE |
| วัสดุภายใน | คูลลิ่งเจล |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 32*32*2ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1400g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 21 * 10 * 5.2cm |
|---|---|
| วัสดุด้านนอก | เกรดอาหาร HDPE |
| วัสดุภายใน | ผง |
| สี | โปร่งใสสีขาวกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถกำหนดเองได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่ง |
| ขนาด | 32*32*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1400g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 32*32*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1400g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | สามารถปรับแต่งได้ |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | แป้งเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 30 * 30 * 2 ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1300g |
| วัสดุด้านนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | คูลลิ่งเจล |
| สี | โปร่งใสสีขาวกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถกำหนดเองได้ |
| ขนาด | 32 * 32 * 2 ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1400g |
| วัสดุด้านนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | คูลลิ่งเจล |
| สี | โปร่งใสสีขาวกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถกำหนดเองได้ |
| ขนาด | 14.5 * 11.5 * 4.8cm |
|---|---|
| วัสดุด้านนอก | เกรดอาหาร HDPE |
| วัสดุภายใน | คูลลิ่งเจล |
| สี | โปร่งใสสีขาวกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถกำหนดเองได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่ง |
| ขนาด | 21 * 10 * 5.2cm |
|---|---|
| วัสดุด้านนอก | เกรดอาหาร HDPE |
| วัสดุภายใน | ผง |
| สี | โปร่งใสสีขาวกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถกำหนดเองได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่ง |