| ขนาด | 30*30*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1300g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 33*11*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 580ก |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 33*11*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 580ก |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 27*2.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 860ก |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 32*32*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1400g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 23*19*4ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1200G |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 20*12*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 350ก |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC PCM |
| สี | ขาวน้ำเงิน |
| ขนาด | 35 * 22 * 3 ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1100 ก |
| วัสดุด้านนอก | พลาสติกวัสดุ HDPE เปลือกแข็ง |
| ของเหลวภายใน | โพลิเมอร์ดูดซับสูง |
| สี | สีน้ำเงิน |
| ขนาด | 33.5*15.5*2.7ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อสินค้า | กระเป๋าเครื่องเย็นทางการแพทย์แบบพกพา พร้อมปากกาอินซูลิน กระเป๋าถือ กระเบื้องแก้วป้องกันโรคเบาหวาน |
|---|---|
| ขนาด | 17.5*7*4ซม |
| ปริมาณ | 300 กรัม |
| การใช้งาน | อินซูลิน วัคซีน ยาเย็น |
| วัสดุ | HDPE+SAP/CMC/PCM |