| ขนาด | 16.5 * 9.7 * 3cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 400 กรัม |
| วัสดุด้านนอก | เกรดอาหาร HDPE เปลือกแข็งพลาสติก BPA ฟรี |
| ของเหลวภายใน | คูลลิ่งเจลปลอดสารพิษ |
| สี | ขาว |
| ขนาด | 51.5*20.5*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 2600g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | สารหล่อเย็นที่ไม่เป็นพิษ |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| วัสดุภายใน | โฟม PU |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | เปลือกพลาสติก |
| ขนาดภายนอก | 460*460*480มม |
| ขนาดภายใน | 350*350*350มม |
| ขนาดสุทธิ | 300*300*300มม |
| วัสดุ | พลาสติก pp |
|---|---|
| No input file specified. | ส่งออกกล่องกระดาษลูกฟูก |
| ขนาด | 110 * 23 มม. 85 * 23 มม. 33 * 45 มม |
| ความจุ | 10G, 8G |
| รหัส HS | 3926909090 |
| วัสดุ | พลาสติกพีพี |
|---|---|
| วัสดุบรรจุภัณฑ์ | ส่งออกกล่องกระดาษลูกฟูก |
| ขนาด | 110*23mm,85*23mm,33*45mm |
| ความจุ | 10G,8G |
| HS Code | 3926909090 |
| ขนาดภายนอก | 15 * 15 * 14 ซม |
|---|---|
| ขนาดภายใน | 14 * 14 * 12 ซม |
| อุปกรณ์ | แพ็ครูปร่างคลื่นเย็น |
| ขนาดสำหรับแพ็คน้ำแข็ง | 14.5 * 11.5 * 4.8cm |
| ชนิด | รักษาขวดนมให้เย็น |
| ขนาดภายนอก | 15*15*14ซม |
|---|---|
| ขนาดภายใน | 14*14*12ซม |
| เครื่องประดับ | แพ็คคูลเลอร์รูปคลื่น |
| ขนาดสำหรับแพ็คน้ำแข็ง | 14.5*11.5*4.8ซม |
| พิมพ์ | เก็บขวดนมกระป๋องให้เย็น |
| ขนาด | 30*30*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1300g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | กระเป๋าเก็บความเย็นมัมมี่เด็ก กระเป๋าเก็บน้ำนมแม่ 4 ขวด |
|---|---|
| มิติภายนอก | 15*15*14ซม |
| มิติภายใน | 14*14*12ซม |
| น้ำหนัก | 400g |
| ข้างใน | อิฐน้ำแข็ง 380ml |
| ขนาด | 28*12*3ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 800g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |