| ขนาด | 16.5*9.7*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 400g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินกำหนดเอง |
| ขนาด | 20*12*3.5ซม |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 13.5 * 13.5 * 2 เซนติเมตร /5.04 * 5.50 * 0.5 นิ้ว / แพ็คน้ำแข็งแต่ละ |
|---|---|
| ความจุ | 200 กรัม / ชิ้น / 3 ออนซ์ / แพ็คน้ำแข็งแต่ละก้อน |
| วัสดุด้านนอก | เปลือกแข็งเกรด HDPE สำหรับอาหาร |
| ภายใน liqulid | คูลลิ่งเจล (SAP) |
| ชนิด | ร้อน |
| ขนาด | 8*7.5*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 70g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 16.5 * 7.4 * 2 ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 200 กรัม / ชิ้น |
| วัสดุด้านนอก | สภาพแวดล้อมวัสดุ HDPE |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | น้ำเงินแดงและอื่น ๆ |
| ขนาด | 17.8*12.2*1.2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | น้ำยาทำความเย็นเจล |
| สี | มีสีสัน;กำหนดเอง |
| ขนาด | 37.2*21.2*5.2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1600g |
| วัสดุภายนอก | อย.รับรอง HDPE |
| ของเหลวภายใน | ซุปเปอร์ซับพอลิเมอร์ซับน้ำ |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 38.5x20x2cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1200G |
| วัสดุด้านนอก | สภาพแวดล้อมวัสดุ HDPE |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | กำหนดเอง |
| วัสดุภายใน | โฟมโพลียูรีเทน |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | พลาสติกพีพี |
| ขนาดภายนอก | 34*24.5*27.5ซม |
| ความจุ | 10 ลิตร |
| ความหนาของพียู | 50 มม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้แช่แข็งแบบใช้ซ้ำได้ความจุ 200 มล. บรรจุใบรับรอง SGS เกรดอาหารปลอดสาร Bpa |
|---|---|
| ขนาด | 17.8*12.2*1.4ซม |
| ความจุ | 200มล |
| OEM | ใช่ |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |