| ขนาด | 32*32*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1400g |
| วัสดุภายนอก | HDPE |
| ของเหลวภายใน | โพลีเมอร์ดูดซับสูง, CMC, PCM |
| สี | สีฟ้า |
| ขนาด | 16.5*9.7*3ซม |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร - เปลือกแข็ง - ปราศจาก BPA |
| ภายในของเหลว | เจลทำความเย็นปลอดสารพิษ |
| ประเภท | เก็บอาหารเย็นและสด |
| ประเภทบรรจุ | กล่อง |
| ขนาด | 16.5*9.7*3ซม |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร - เปลือกแข็ง - ปราศจาก BPA |
| ภายในของเหลว | เจลทำความเย็นปลอดสารพิษ |
| ประเภท | เก็บอาหารเย็นและสด |
| ประเภทบรรจุ | กล่อง |
| ขนาด | 31*28.5*3ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 2000g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | เส้นผ่านศูนย์กลาง :21.5 ซม., ความหนา:2.5 ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 730g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาทำความเย็น |
| สี | สีขาว, สีฟ้า , สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 17.8*12.2*1.2ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | ของเหลวระบายความร้อนเจล |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินกำหนดเอง |
| ขนาด | 32.5*22.5*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | HDPE |
| ของเหลวภายใน | เจล |
| สี | สีฟ้า |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แพ็คน้ำแข็งเจลบางเฉียบ 25 * 20 * 1 ซม. สำหรับอาหารอิฐน้ำแข็งแบบใช้ซ้ำได้สำหรับถุงเก็บความเย็น |
|---|---|
| ขนาด | 25*20*1ซม. หรือกำหนดเองได้ |
| OEM | ใช่ |
| HS Code | 3824999999 |
| วัสดุภายนอก | HDPE |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ก้อนน้ำแข็งสีฟ้าเจลใหญ่ก้อนน้ำแข็งพลาสติกอิฐนำมาใช้ใหม่กับ CE / FDA Spproval |
|---|---|
| ขนาด | 17.5 * 11.5 * 1 ซม. หรือกำหนดเอง |
| OEM | ใช่ |
| เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม | ใช่ |
| วัสดุด้านนอก | พลาสติก HDPE |
| ขนาด | 10.8*5.8*2ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 130ก./ชิ้น |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | น้ำเงินแดงและอื่น ๆ |