| ขนาด | 21.3*14.5*4.3ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 500g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 20.3*20.3*2.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 760ก |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 17.3*7*4ซม. |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| น้ำหนัก | 350g |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 23*19*4ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1200G |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 30*30*2ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1300g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | เส้นผ่านศูนย์กลาง:2.5 ซม. ความยาว:20 ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 80g / ชิ้น |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | น้ำเงินแดงและอื่น ๆ |
| ขนาด | 32.5x24.5x2ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1500g |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | กำหนดเอง |
| ขนาด | 12.2*12.2*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 180g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 19*7*1ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 100 กรัม |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อสินค้า | กล่องใส่น้ำแข็งพลาสติก HDPE แบบใช้ซ้ำได้ขนาด 600 มล. สำหรับอุ่นอาหาร |
|---|---|
| ขนาด | 21*10*5.2ซม. 600มล. |
| Oem | ใช่ |
| รหัส Hs | 3824999990 |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |